TO BE NUMBER ONE
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ระดับในบอร์ด

2 posters

Go down

ระดับในบอร์ด Empty ระดับในบอร์ด

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Nov 27, 2010 10:25 pm

spammer << คือ อาจารย์ นะครับบบบ มีอำนาจในการลบกระทู้ ดูแลความเรียบร้อยของหัวข้อ
อาสาสมัคร << ผู้ที่ผ่านการอบรมแกนนำ มาแล้วนะครับ มีอำนาจในการลบกระทู้ ดูแลความเรียบร้อยของหัวข้อ และคอยให้คำปรึกษาแก่ผู้มาขอรับคำปรึกษา ครับ
Moderators << ผู้ที่ดู แลระบบบอร์ด มีอำนาจในการลบกระทู้ ดูแลความเรียบร้อยของหัวข้อ คอยให้คำปรึกษาแก่ผู้มาขอรับคำปรึกษา และแบน User ที่ทำผิดกฏ
Webmaster << คอยดูแล หัวข้อ ปรับทุกข์ สร้างสุข แก้ปัญหา พัฒนา EQ และกิจกรรม มีอำนาจในการลบกระทู้ ดูแลความเรียบร้อยของหัวข้อ คอยให้คำปรึกษาแก่ผู้มาขอรับคำปรึกษา

ทั้ง 4 กลุ่มนี้ ให้ยึดสีของชื่อเป็นหลัก นะครับ

Admin
Admin
Admin

http://tobe-kci.9forum.info

ขึ้นไปข้างบน Go down

ระดับในบอร์ด Empty Re: ระดับในบอร์ด

ตั้งหัวข้อ  -]12elaX[G4] Sat Nov 27, 2010 11:29 pm

ขอบคุณครับ
-]12elaX[G4]
-]12elaX[G4]

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics